youthtalk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tử vi tuần của bạn (19/6 - 25/6)

Go down

Tử vi tuần của bạn (19/6 - 25/6) Empty Tử vi tuần của bạn (19/6 - 25/6)

Bài gửi  try_to_win_27991 Sat Jun 18, 2011 10:01 am

Cung Ma Kết (22/12 - 19/1)

Vào Chủ nhật tới bạn lướt qua các trang quảng cáo và thấy có chương trình đại hạ giá, bạn lên kế hoạch cả ngày để đi săn lùn hàng giá rẻ. Bạn không có nhiều kiên nhẫn với những người không có quyết định dứt khoát vào thứ Hai tới, vài kế hoạch của bạn bị trì hoãn vì những người như vậy.
Hãy ra ngoài đi dạo cho tinh thần được thoải mái vào thứ Ba bạn nhé, có thể bạn muốn làm điều gì đó mới mẻ. Bạn có nhiều cơ hội để tạo động lực cho mình vào thứ Tư tới. Hệ thống thông tin mang lại nhiều lợi ích cho công việc của bạn vào thứ Năm tới, bạn sẽ thấy hài lòng với kết quả mình đạt được.
Công việc kinh doanh của bạn sẽ thuận lợi vào thứ Sáu tới và bạn có nhiều cơ hội để tăng thu nhập của mình. Bạn thấy thú vị khi cùng với bạn bè và đồng nghiệp ăn trưa vào thứ Bảy tới, mọi người sẽ cùng nhau bàn chuyện làm ăn.

Cung Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Ngày Chủ nhật tới của bạn không được nghỉ ngơi thoải mái vì phải giúp đỡ mọi người trong nhà chăm sóc vườn tược ở sân sau nhà. Một ngày bận rộn nhưng rất thú vị với bạn. Bạn biết cách tổ chức mọi việc nên cũng đừng ngạc nhiên khi nhiều người muốn nhờ vả bạn vào thứ Hai nhé.
Bạn hiểu và biết nhiều điều hơn bạn nghĩ và mọi người luôn yêu quý bạn, sẵn sàng giải đáp những thắc mắc của bạn vào thứ Ba tới. Bạn sẽ làm tốt những công việc đòi hỏi sự sáng tạo vào thứ Tư tới, cùng làm việc với mọi người sẽ giúp bạn sớm hoàn thành công việc hơn đó. Thứ Năm tới là ngày làm việc hiệu quả của bạn.
Bạn lo nghĩ nhiều về các vấn đề của gia đình vào thứ Sáu tới, hãy viết chúng ra để bạn có thể xem xét lại khi cần nhé. Bạn làm việc chung với nhiều người từ ngày thứ Bảy tới.

Cung Song Ngư (19/2 - 20/3)

Bạn sẽ xem xét lại công việc kinh doanh của mình vào Chủ nhật tới. Bạn biết cách sáng tạo với nhiều ý tưởng độc đáo cho công việc của mình. Bạn đẩy nhanh tiến độ thực hiện công việc vào thứ Hai tới, không điều gì có thể làm bạn xao lãng được.
Bạn nên cân nhắc lại những quyết định của mình vào thứ Ba tới. Hãy cố gắng giữ bình tĩnh dù có việc gì xảy ra vào thứ Tư tới nhé. Bạn là thiên tài trong việc biết khai thác tài năng của người khác và bạn tự hào về điều này. Bạn có cơ hội được tiếp xúc với các đồ dùng trên sân khấu vào thứ Năm tới.
Bạn cảm thấy nghẹn ngào và không thể bày tỏ cảm xúc của mình vào thứ Sáu tới, bạn khó mà tập trung cho công việc vào ngày hôm đó. Mọi thứ trở lại bình thường với bạn vào thứ Bảy tới, hãy học cách thư giãn bạn nhe

Bạch Dương nhanh nhẹn trong tuần mới

Cung Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Bạn có buổi cắm trại thú vị vào Chủ nhật tới, bạn tạo cho mình một không gian yên tĩnh để nghỉ ngơi sau một tuần làm việc bận rộn. Thứ Hai tới là ngày may mắn của bạn đấy, mọi thứ diễn ra một cách tự nhiên theo ý bạn.
Bạn làm việc nhanh và sớm hoàn thành được nhiều công việc vào thứ Ba tới, bạn cũng nên học cách cư xử lịch sự để mọi người tôn trọng bạn hơn nhé. Tài năng của bạn được cần đến vào thứ Tư tới, bạn yêu thích công việc của mình và luôn nhanh nhạy trong các dự án. Thứ Năm tới là ngày dành cho làm việc nhóm.
Thái độ tích cực sẽ giúp bạn giải quyết các vấn đề được nhanh chóng vào thứ Sáu tới, bạn có cơ hội được hướng dẫn và khuyến khích mọi người vào thứ Bảy tới. Bạn là người năng động và luôn tạo được sự chú ý của mọi người.

Cung Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Bạn nên nghe theo những giấc mơ của mình vào Chủ nhật tới, bạn có thể sẽ lập nên một nhóm làm từ thiện và hướng dẫn mọi người học cách kiềm chế. Sự thành công vào thứ Hai tới của bạn phụ thuộc vào khả năng biết ứng dụng lý thuyết vào thực tế.
Bạn cảm thấy yêu thích công việc và những kỹ năng mình học được vào ngày thứ Ba tới. Có khả năng là ngày thứ Tư tới của bạn sẽ bận rộn với việc giải quyết các vấn đề tồn đọng, mọi người sẽ bầu bạn làm nhóm trưởng và bạn tạo ra được nhiều tiến bộ trong công việc của mình. Ngày thứ Năm tới bạn phải tập trung để hoàn thành những dự án sắp tới hạn.
Vào thứ Sáu tới, bạn thư giãn bằng cách tham gia các hoạt động ở công sở hoặc trường học, có thể sẽ phải sinh hoạt nhóm và bạn sẽ là trưởng nhóm. Có nhiều cơ hội cho bạn vào thứ Bảy tới để thể hiện những ý tưởng của mình hoặc nói chuyện trước mọi người.

Cung Song Tử (21/5 - 21/6)

Bạn không muốn cô đơn một mình suốt đời vì vậy vào Chủ nhật tới bạn quyết định lên các kế hoạch cho tương lai của mình và tìm kiếm một người bạn đời phù hợp. Bạn biết cách diễn đạt ý tưởng của mình cho mọi người hiểu vào thứ Hai tới.
Sẽ khó cho bạn để có thể kiên nhẫn được vào thứ Ba tới, mọi việc dường như bị xáo trộn hết lên. Đừng gây áp lực quá nhé, hãy cố gắng giữ bình tĩnh. Điều quan trọng bạn cần làm vào thứ Tư tới là biết cân nhắc xem những mối quan hệ nào là thân thiết với mình. Người yêu của bạn sẽ thể hiện tài năng vào buổi tiệc tối. Vào thứ Năm tới, bạn quyết định sẽ thảo luận các kế hoạch tài chính với một người có ảnh hưởng trong giới kinh doanh.
Thứ Sáu tới là ngày thuận lợi để bạn nghĩ ra nhiều ý tưởng kinh doanh, bạn nghĩ đến việc thuê một luật sư để giải quyết vài thủ tục pháp lý. Các giao dịch tài chính của bạn thuận lợi vào thứ Bảy tới. Hôm đó là ngày tốt của bạn đấy.
nghe theo những giấc mơ của mình vào Chủ nhật tới, bạn có thể sẽ lập nên một nhóm làm từ thiện và hướng dẫn mọi người học cách kiềm chế. Sự thành công vào thứ Hai tới của bạn phụ thuộc vào khả năng biết ứng dụng lý thuyết vào thực tế.
Bạn cảm thấy yêu thích công việc và những kỹ năng mình học được vào ngày thứ Ba tới. Có khả năng là ngày thứ Tư tới của bạn sẽ bận rộn với việc giải quyết các vấn đề tồn đọng, mọi người sẽ bầu bạn làm nhóm trưởng và bạn tạo ra được nhiều tiến bộ trong công việc của mình. Ngày thứ Năm tới bạn phải tập trung để hoàn thành những dự án sắp tới hạn.
Vào thứ Sáu tới, bạn thư giãn bằng cách tham gia các hoạt động ở công sở hoặc trường học, có thể sẽ phải sinh hoạt nhóm và bạn sẽ là trưởng nhóm. Có nhiều cơ hội cho bạn vào thứ Bảy tới để thể hiện những ý tưởng của mình hoặc nói chuyện trước mọi người.

Cung Cự Giải (22/6 - 22/7)

Một vài cơ hội sẽ đến với bạn vào Chủ nhật tới, nhiều người sẽ kể với bạn những ý tưởng kinh doanh và những lựa chọn cách sống của họ. Thứ Hai tới là một ngày tốt cho những sự kiện liên quan đến công việc của bạn.
Vào thứ Ba tới, bạn thích làm việc trong môi trường thoải mái với những người quản lí dễ chịu, không giám sát chặt chẽ về thời gian. Đi chào hàng nhiều nơi giúp bạn khám phá ra nhiều điều thú vị trả lời cho những thắc mắc của bạn vào thứ Tư tới. Bạn quan tâm đến vấn đề sức khỏe và công việc vào thứ Năm tới, bạn lên kế hoạch tập luyện với một người bạn thân.
Thứ Sáu là ngày dễ chịu của bạn, mọi việc đều diễn ra theo mong đợi của bạn. Đừng coi thường khả năng sáng tạo của mình vào thứ Bảy nhé, buối tối là lúc để bạn thể hiện tình cảm của mình với người thân yêu

Cung Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Bạn muốn tìm một nơi nào đó đặc biệt cho chuyến tham quan với người thân vào Chủ nhật tới. Vài người trẻ tuổi muốn hỏi bạn về lời khuyên vào thứ Hai tới.
Sẽ có người muốn gây khó khăn cho bạn vào thứ Ba tới nhưng với sự bình tĩnh và niềm tin vào chính mình, bạn có thể giải quyết mọi mâu thuẫn. Trí tưởng tượng phong phú của bạn làm cho bạn bị rối vào thứ Tư tới, hãy mở rộng tầm nhìn của mình và đừng tin bất cứ điều gì mà bạn nghe thấy nhé. Nhiều sự kiện vào thứ Năm tới có thể đẩy bạn tới những tình huống nhạy cảm. Có thể bạn sẽ huấn luyện ai đó về cách sử dụng những công nghệ mới.
Sự phát triển trong nghề nghiệp của bạn phần lớn sẽ phụ thuộc vào sự tham vọng của bạn thể hiện như thế nào vào thứ Sáu tới. Vào thứ Bảy tới, bạn cùng mọi người bàn luận các vấn đề về tôn giáo, triết lý và mọi người muốn được nghe lời khuyên của bạn.

Cung Thiên Bình (23/9 - 23/10)

Bạn sẽ có một chuyến đi thăm một người bạn thật thú vị vào Chủ nhật tới, bạn sẽ có nhiều điều để kể với mọi người sau khi về. Thứ Hai tới là lúc bạn tổ chức, sắp xếp lại công việc kinh doanh của mình.
Bạn sẽ tìm thấy câu trả lời cho những thắc mắc của mình vào thứ Ba tới nhờ vào tài thám tử của mình. Bạn tâm trung mọi tâm trí, sức lực để hoàn thành những mục tiêu của mình vào thứ Tư tới. Vào thứ Năm tới, bạn tạm gác công việc kinh doanh lại, dành thời gian cho việc học và nghiên cứu.
Bạn nên suy nghĩ lại mọi chuyện về tương lai của mình vào thứ Sáu tới và lên kế hoạch những việc bạn muốn làm. Bạn sẽ thể hiện sự khéo tay của bạn qua những công việc sửa chữa trong gia đình vào thứ Bảy tới.

Cung Hổ Cáp (24/10 - 21/11)

Bạn có quan điểm rất cứng rắn về các vấn đề chính trị và muốn làm gì đó để thay đổi các chính sách vào Chủ nhật tới. Tuy nhiên, bạn cũng đừng quá nghiêm trọng hóa vấn đề quá nhé. Bạn nên học cách lắng nghe vào thứ Hai tới nhé.
Bạn có động lực để tìm kiếm thông tin về các vấn đề chưa được giải quyết thỏa đáng vào thứ Ba tới. Những kế hoạch mà bạn đặt ra vào thứ Tư tới có những mâu thuẫn trong quá trình thực hiện. Tuy nhiên với khả năng thương lượng giỏi, bạn có thể sắp xếp lại mọi việc theo ý ban đầu của mình. Bạn cảm thấy được tiếp thêm sức mạnh vào thứ Năm tới và cũng cảm thấy có trách nhiệm nhiều hơn vói gia đình của mình.
Công việc ngày thứ Sáu tới của bạn trôi qua chóng vánh nhưng cũng rất náo nhiệt. Nhớ nghỉ ngơi hợp lý bạn nhé. Bạn sẽ thực hiện các đợt kiểm tra sức khỏe định kỳ vào thứ Bảy tới.

try_to_win_27991