youthtalk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chủ Nhật của bạn (12/6/2011)

Go down

Chủ Nhật của bạn (12/6/2011) Empty Chủ Nhật của bạn (12/6/2011)

Bài gửi  try_to_win_27991 Sun Jun 12, 2011 10:09 pm

Tâm trạng Sư Tử rất dễ xáo trộn trong ngày cuối tuần này, tuy nhiên lời khuyên cho bạn là đừng quá kích động trước những lời nhận xét của mọi người.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Đừng chỉ bận tâm với những gì trước mắt, "hậu trường" cũng có nhiều điều thú vị lắm đấy Dương Cưu. Ngày hôm nay cũng mang đến cho bạn chút tư lự, bạn muốn một mình - và điều này chẳng có gì là sai cả. Hãy làm những gì bạn muốn để tâm hồn thoải mái hơn nhé.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Đừng lo lắng nếu như tình cảm mà bạn dành cho một ai đó mãnh liệt hơn mức bình thường. Hãy lại gần người bạn yêu thương và sẻ chia với họ điều bạn cảm nhận. Những cảm xúc trở nên sâu sắc hơn bao giờ hết, giúp bạn kết nối giữa những tâm hồn một cách thật dễ dàng.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh sẽ có cái nhìn sâu sắc hơn về hành động của mọi người xung quanh bạn. Đây cũng là ngày mà bạn cũng cần xem xét cẩn trọng mọi yếu tố trước khi hành động, đó là chìa khóa đảm bảo thành công cho bạn.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Nếu Cự Giải không thể đưa ra quyết định trong ngày hôm nay, cứ để chúng sang một ngày khác. Hãy chắc chắn với mọi bước đi của mình - điều đó không chỉ tốt cho bạn, mà còn là cho tất cả mọi người nữa, vì thế nhớ hỏi ý kiến đã nhé.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Tâm trạng Sư Tử rất dễ xáo trộn trong ngày cuối tuần này, tuy nhiên lời khuyên cho bạn là đừng quá kích động trước những lời nhận xét của mọi người. Trong ngày, nhớ cẩn trọng và đừng vội đặt niềm tin vào ai đó nhé, hãy có ý kiến của mình.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Nếu Xử Nữ thấy rằng mình đã làm việc quá bận rộn cả tuần qua, đây là lúc nên cho mình chút thời gian nghỉ ngơi hoặc ở bên gia đình, bạn bè. Đây cũng là thời điểm mà những cảm xúc ngọt ngào mang đến cho tình yêu của bạn thật nhiều phút giây thăng hoa đấy.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Các vấn đề liên quan đến... công việc rất phù hợp với Thiên Bình trong ngày cuối tuần này, đương nhiên bạn sẽ phải nghiêm túc để xử lý chúng.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Những cảm xúc ngày càng mãnh liệt sẽ làm động lực cho Bò Cạp. Vào khoảng cuối ngày, tâm trạng bạn thảnh thơi, dễ chịu khi những tổn thương được chữa lành. Tận hưởng sự thoải mái này nhé.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Buổi chiều, tinh thần Nhân Mã không được thoải mái lắm, tuy nhiên những người bạn vui vẻ sẽ giúp bạn cải thiện điều này. Trong ngày, trí tưởng tượng phong phú mang đến cho bạn những ý tưởng thật hay, hãy xem chúng dẫn bạn đến đâu nhé.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Đừng chỉ bận tập trung vào tương lai mà bỏ quên những điều đẹp đẽ từ hiện tại. Tại sao bạn không mạnh dạn bày tỏ mình cũng như những tham vọng bạn đang ấp ủ với mọi người xung quanh nhỉ?

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bảo Bình nên dành thời gian cân nhắc những câu hỏi về sự nghiệp, đã đến lúc cho sự thay đổi chưa? Nếu bạn cảm thấy đây đã là thời điểm thích hợp thì đừng chần chờ nữa nhé.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Tốt bụng là đức tính tốt, nhưng đừng vì thế mà biến mình thành kẻ bị lợi dụng nhé Song Ngư. Trong ngày, nếu bạn cảm thấy chưa chắc chắn một điều gì đó (ví dụ như ký kết giấy tờ mà không hiểu rõ), nhớ mạnh dạn đặt ra câu hỏi nhé.

try_to_win_27991

- Similar topics