youthtalk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thứ Sáu ngày 10/6/2011

Go down

Thứ Sáu ngày 10/6/2011  Empty Thứ Sáu ngày 10/6/2011

Bài gửi  try_to_win_27991 Tue Jun 07, 2011 2:52 am

Ma Kết (22/12-19/01)

Rất nhiều tên bám lấy bạn hôm nay khiến Ma Kết trở thành một nhân vật VIP. Bạn thấy mình thật quan trọng và có chút tự kiêu với xung quanh

Bảo Bình (20/01-18/02)

Tính cách của bạn thì chẳn trách bị nhắc nhở nhỏ. Tuy nhiên bạn hãy thấy đó là may mắn vì người lớn dễ tính mới có phản ứng nhẹ vậy đó.

Song Ngư (19/02-20/03)

Năng động là điểm nổi bật nhất ở bạn hôm nay. Dường như trong bất cứ hoạt động nào cũng thấy hình ảnh/ dấu ấn của bạn ở đó.

Bạch Dương (21/03-20/04)

Bạn nên cân bằng thời gian cho mình, hiện tại chưa thật khoa học nên sức khỏe mới có dấu hiệu đi xuống như vậy, đó cũng là lí do khiến Bạch Dương chưa phát huy hết khả năng của mình

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Người khác sẽ không đến để đưa hết kinh nghiệm/ bí kíp cho bạn đâu. Bản thân Kim Ngưu cần tự mình để mắt quan sát và học hỏi từ họ, thế đã là tốt cho bạn lắm rồi.

Song Tử (21/05-21/06)

Đây đang là giai đoạn tình cảm phục hồi và chỉ số lãng mạn tăng lên. Bạn thấy mình có nhiều may mắn dù thực tế không đến mức như vậy

Cự Giải (22/06-22/07)

Trước những người mới quen, đây là dịp để bạn chứng tỏ năng lực của mình. Có những vấn đề bạn không có nhiều thông tin kinh nghiệm nhưng bạn trả lời như thể mình là chuyên gia ý.
Sư Tử (23/07-23/08)

Sức ép về thời gian khiến cho bạn ít có cơ hội thể hiện mình. Tuy nhiên đó không phải là lí do làm bạn lép vế, kết quả dù chưa được mỹ mãn nhưng cũng khiến người khác thèm muốn rồi đos

Xử Nữ (23/08-22/09)

Sự bận rộn khiến bạn thấy mình hôm nay thật ý nghĩa. Ánh mắt, quan niệm của nhiều người nhìn vào bạn có sự thay đổi. Bạn đang dần trở nên quan trọng hơn trong các hoạt động tập thể

Thiên Bình (23/09-22/10)

Những kinh nghiệm bạn nhận được hôm nay rất bổ ích với cách tiếp cận lý thú. Thật hiếm khi thấy bạn chăm chú học hỏi như lúc này, bạn cảm thấy tiếc rẻ khi phải bỏ dở nửa chừng để làm một việc khác phát sinh

Thần Nông (23/10-21/11)

Bạn cảm thấy sốt ruột vì phong cách ẫm ờ và suy đi tính lại của đứa bạn. Chính bạn có thể cáu tiết với nó hôm nay

Nhân Mã (22/11-21/12)

May mắn + năng lực giúp bạn có được kết quả như ý. Có những thứ bạn luôn đứng sau người khác hoặc chưa có cơ hội nào để đánh bại, nhưng hôm nay bạn hoàn toàn làm được điều đó.

try_to_win_27991

- Similar topics