youthtalk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thứ tư của bạn 8/6/2011

Go down

Thứ tư của bạn 8/6/2011 Empty Thứ tư của bạn 8/6/2011

Bài gửi  try_to_win_27991 Tue Jun 07, 2011 2:39 am

Ma Kết (22/12-19/01)

Hãy giữ yên lặng từ chính những gì bạn phát ra hay từ thiết bị điện tử của mình. Mọi người không góp ý thẳng thắng, nhưng ai cũng cần không gian yên tĩnh để nghỉ ngơi lại sức hôm nay.

Bảo Bình (20/01-18/02)

Cách tổ chức, bố trí thời gian khoa học và một thái độ quyết đoán của ai đó đáng để bạn học tập tham khảo lúc này. Tốt nhất hãy kết hợp để học tập kinh nghiệm, đó là cách tiếp thu tốt nhất

Song Ngư (19/02-20/03)

Bạn mở rộng mối quan hệ của mình một cách nhanh chóng, nhưng về chiều sâu thì không ổn tẹo nào. Bạn đang giảm bớt thời gian bên những người thân thiết cho một số người mà tỉ năm nữa Song Ngư cũng chẳng gặp lại.

Bạch Dương (21/03-20/04)

Phong cách của bạn không chiếm được thiện cảm của những người khó tính, nhưng với những đứa cùng thế hệ thì hoàn toàn ok. Mọi người cảm nhận ở bạn một người tràn đầy năng lượng và luôn sẵn sàng cho mọi thứ.

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Bạn hơi đắn đo bởi gặp lại một vấn đề xa lạ. Giờ đây kinh nghiệm bạn đã hơn trước rất nhiều, đủ sức để bạn tìm ra đáp án cho những tình huống khó khăn.

Song Tử (21/05-21/06)

Hãy giảm nhỏ volume nếu bạn không muốn ai đó coi mình thái độ không đúng mực. Hãy kiên nhẫn vận động, thuyết phục thay vì tỏ thái độ không tốt, nếu không bạn sẽ chỉ rơi vào bế tắc mà thôi.

Cự Giải (22/06-22/07)

Ánh mắt của bạn đủ để tố cáo tất cả. Do vậy đừng hi vọng giấu giếm ai điều gì, tốt nhất hãy thành thật khai báo mọi việc thì hơn.

Sư Tử (23/07-23/08)

Bạn hết chịu nổi với tính cách của đứa bạn- chuyên môn giải thích ờ thì là mà… lắm điều. Bạn cần nhất là đi thẳng vấn đề, tránh lan man mà chẳng ai làm được, hix.

Xử Nữ (23/08-22/09)

Bạn không phải thù dai nhớ lâu, do vậy gặp phải đối thủ hôm nay, bạn vẫn vui vẻ nói chuyện. Tuy nhiên mọi việc chỉ đến từ một phía, còn đối phương thì khó quên chuyện cũ lắm ý.

Thiên Bình (23/09-22/10)

Bạn không được tách rời tập thể, có thể như vậy thuận lợi cho Thiên bình nhưng cái giá của sự nhận xét, bàn tán còn tệ hơn nhiều. Bạn chưa lường trước hết được người khác nghĩ gì đâu.

Thần Nông (23/10-21/11)

Không coi trọng hình thức, chính điều đó khiến cho mọi người thấy bạn trở nên thân thiện, dễ gần. Có người đang bối rối và cần sự trợ giúp, hãy đưa ra chính kiến lời khuyên của mình nhưng trước hết, hãy tập trung lắng nghe lời họ tâm sự đã nhé

Nhân Mã (22/11-21/12)

Dù chẳng ai làm gì ra tội nhưng bạn vẫn mặt nặng mày nhẹ. Bạn hôm nay khó tính như một ông/ bà cụ non, yêu cầu người khác rất nhiều nhưng không bao giờ nói ra

try_to_win_27991

- Similar topics