youthtalk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chủ Nhật của bạn (5/6/2011)

Go down

Chủ Nhật của bạn (5/6/2011)  Empty Chủ Nhật của bạn (5/6/2011)

Bài gửi  try_to_win_27991 Fri Jun 03, 2011 5:57 am

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Mặc dù mỗi người chúng ta đều nên có một mục tiêu để nhắm đến hay một thần tượng để cố gắng có được vị trí như họ, như thế chúng ta sẽ có thêm tinh thần phấn đấu và trao dồi bản thân. Nhưng đôi lúc bạn cần phải chấp nhận vị trí hiện tại của mình, tin tưởng vào những gì bạn biết và đặc biệt là tin vào chính bản thân mình.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu biết không, nếu cơ thể không hoạt động và không được luyện tập thường xuyên thì sẽ giống như cỗ máy lâu ngày không hoạt động, trở nên chậm chạp, lờ đờ và vận hành không thông suốt. Hãy bắt đầu thay đổi liền đi, không cần phải vội vàng hay thúc ép mình nhiều đâu, chỉ cần từ từ bằng những môn nhẹ nhàng thôi rồi bạn sẽ trở nên hăng hái và say mê hơn.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Sắp tới sẽ có nhiều thay đổi nhưng bạn vẫn chưa thể thấy bất kỳ dấu hiệu nào của chúng cả. Chắc chắn rằng những thay đổi đó đều góp phần cải thiện cuộc sống của bạn, chỉ có điều là những lợi ích đó không hiển hiện ngay đâu. Vì thế hãy kiên nhẫn chờ đợi nhưng trong tâm trạng thoải mái nhé.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Nếu như phải làm việc đội nhóm hay bất kỳ hình thức hoạt động tập thể nào trong hôm nay thì bạn sẽ là một thành tố rất quan trọng trong đó, và tất nhiên thành công là điều chắc chắn. Cự Giải sẽ phát hiện ra được việc nào phù hợp với ai nhất và làm thế nào để có thể phối hợp sức mạnh của mọi người lại với nhau để đạt được hiệu quả cao nhất. Bạn sẽ không thất vọng với những gì mình làm trong hôm nay đâu.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Sư Tử nên chú ý nha vì hôm nay rất dễ xảy ra mâu thuẫn với những người xung quanh bạn đó. Chỉ bởi vì sự thiếu tập trung của họ, cộng thêm tính tình "khoái gây chiến" nữa nên rất dễ làm bạn nổi quạu và cuối cùng là...bùm! Cãi nhau! Đừng để chuyện đó xảy ra nhé, nếu hai ngọn lửa sáp lại với nhau thì sẽ gây ra họa lớn, chi bằng bạn nên là người tìm cách dập tắt ngọn lửa hay chí ít không để nó bùng phát lớn thêm.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ rất muốn đưa ra những góp ý, lời khuyên của mình cho bạn bè và vài người xung quanh về đời sống của họ: tình cảm, gia đình và một số chuyện cá nhân. Nhưng sẽ tốt hơn nếu bạn giữ những ý đó cho mình và khoan hãy nói ra bởi vì họ sẽ chưa sẵn sàng để nghe những sự thật đó đâu. Tạm thời trong thời gian này bạn nên nghĩ ra cách nào đó khéo léo và tế nhị hơn để truyền đạt những gì bạn muốn nói cho những ai cần được nghe nhé.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Chủ Nhật này sẽ là một ngày hẹn hò đầy lý tưởng cho những ai đang yêu đó nha. Hai bạn sẽ cùng nhau có được những giây phút, khoảnh khắc rất lãng mạn, dễ thương và đầy hạnh phúc. Cố gắng làm tốt những việc vặt trong buổi sáng để có thêm nhiều thời gian dành cho nhau. Nhưng những ai chưa có người yêu thì cũng sẽ tìm được những cảm giác yêu thương, bình yên từ những người bạn bè yêu dấu và tất nhiên là những thành viên yêu quý trong gia đình.

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Có vẻ như ngày thứ Bảy này sẽ làm cho Hổ Cáp khá bận rộn và đau đầu với những cuộc điện thoại, tin nhắn, email cứ đến ào ào. Bạn đang lắng nghe những người đang gặp khó khăn trong tình huống của họ và không thể nào đưa ra quyết định được, chính vì thế họ tìm đến với hy vọng sẽ nhận được lời khuyên hay sự chia sẻ nào đó. Đừng làm những người này đã buồn càng buồn thêm, những lời nói của bạn sẽ giúp và động viên họ rất nhiều đó.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Hãy làm theo những gì mà linh cảm mách bảo, hãy làm những gì bạn cho là đúng và sáng suốt nhất. Dẫu biết rằng lắng nghe lời góp ý của người khác là việc nên làm, nhưng bởi vì họ không ở trong tình huống của bạn nên sẽ có những ý kiến trái ngược nhau. Nhân Mã là người trong cuộc và hiểu rõ nhất, cứ lắng nghe nhưng chắt lọc và đưa ra sự lựa chọn dựa trên suy nghĩ và quan điểm của mình.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Nếu như bạn quyết tâm không ra ngoài vui chơi cùng bạn bè mà chỉ ở nhà tập trung hoàn thành công việc thì chắc chắn mọi thứ sẽ được diễn ra theo cách bạn mong muốn. Bên cạnh đó, nếu bạn có ý định thay đổi việc gì đó, chẳng hạn như trang trí lại nhà cửa thì để chắc ăn, bạn nên tham khảo ý kiến của nhiều người trước khi thực hiện nhé.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Ngày hôm nay sẽ đem đến rất nhiều điều may mắn cho Bảo Bình. Trước hết bạn sẽ giải quyết được những rắc rối về tài chính, thay đổi tình trạng của nó hoàn toàn luôn, ngoài ra với sự biến đổi này bạn sẽ cảm thấy mình trở nên mạnh mẽ và có uy quyền hơn. Một điều bạn cần phải ghi nhớ là hãy viết ngay ra cuốn sổ tay bất kỳ ý tưởng nào xuất hiện trong đầu vì biết đâu sau này bạn sẽ cần đến chúng.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Hôm nay là Chủ Nhật nhưng trong đầu bạn lại nghĩ nhiều về việc học tập hay định hướng tương lai, sự nghiệp của mình. Điều này sẽ thể hiện ở việc bạn sẵn sàng từ chối đi chơi với đám bạn để ưu tiên thời gian đi trò chuyện cùng với những anh chị hay những người mà bạn ngưỡng mộ với thành công của họ. Đây cũng là một ý hay đó, nhưng phải từ chối tụi bạn sao cho khéo, đừng để họ giận nghen.

try_to_win_27991