youthtalk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thứ Bảy của bạn (4/6/2011)

Go down

Thứ Bảy của bạn (4/6/2011) Empty Thứ Bảy của bạn (4/6/2011)

Bài gửi  try_to_win_27991 Fri Jun 03, 2011 5:56 am

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Hôm nay bạn sẽ học được cách làm thế nào để hiểu và kiểm soát mình thật hiệu quả. Thường thì chúng ta đều có cách và kỷ thuật riêng để tự "quản lý" mình nhưng lại không nhận ra điều đó. Vậy thì bạn sẽ dần dần hiểu được điều này trong ngày cuối tuần này, và một khi đã biết rồi thì cố gắng hoàn thiện mình hơn nha.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Nguồn tài chính của bạn trong ngày thứ Bảy này khá tốt và đây cũng là dịp để bạn dùng tiền đó để đi mua sắm cho mình và tự thưởng vài món ăn ngon. Nhưng đừng quên rằng xung quanh Kim Ngưu vẫn có rất nhiều người kém may mắn hơn, do đó sẽ rất ý nghĩa nếu bạn biết san sẻ "miếng cơm manh áo" của mình cho những hoàn cảnh khó khăn. Một ngày cuối tuần đáng nhớ phải không nè.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Càng thành công thì bạn sẽ càng có thêm nhiều trách nhiệm và nghĩa vụ, đó chính là một trong nỗi ám ảnh của bạn phải không? Mặc dù Song Tử không thích sống trong vòng kiểm soát của người khác nhưng nhờ vậy mới xây dựng nên nét đặc trưng riêng của mỗi người. Nếu như bạn hoàn thành những công việc được giao tốt thì tất nhiên những người có liên quan, và cả bạn, đều được hưởng lợi mà.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Bạn sẽ khó đạt được những mục tiêu của mình nếu như chỉ biết "ngồi chờ sung rụng", bị động và không có chút kế hoạch hành động cụ thể nào cho chúng cả. Cho dù mục tiêu đó là gì, nhỏ hay lớn, thuộc về lĩnh vực nào đi chăng nữa thì cũng phải tích cực, năng động và tìm mọi cách để có được chúng.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Có vẻ như sau những ngày căng thẳng với bài vở và công việc, đến hôm nay bạn thực sự cảm thấy uẻ oải và mệt mỏi vô cùng. Nếu như thế thì không nên nằm lì ở nhà nhé, vậy sẽ càng tẻ nhạt hơn. Ở bên ngoài có khá nhiều hoạt động vui chơi sôi nổi mà, Sư Tử phải ở những nơi đó mới đúng. Hãy bước ra ngoài, và bạn sẽ tìm thấy những thay đổi tích cực trong cuộc sống của mình.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Cuối tuần rồi Xử Nữ à, hãy cứ thong thả đi chứ đừng gấp rút hay thúc giục gì cả, sẽ càng căng thẳng hơn đó. Nếu bạn cứ ép người khác thì họ sẽ rất khó chịu và có khi còn "đình công" nữa thì bạn sẽ "ôm sô" luôn. Từ chiều đến tối, tạm gác mọi thứ sang một bên và tận hưởng ngày nghỉ của mình đi nha.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Nếu bạn cứ đi mãi một con đường, làm mãi một việc giống nhau mà không nao giờ thử bước ra ngoài và khám phá những nơi khác thì thật là đáng tiếc đó Thiên Bình à. Sợ thất bại sẽ kìm hãm bạn lại, nhưng nếu như không biết gì hết, không bao giờ thử vì...sợ sẽ không như mong muốn thì sẽ càng tệ hại hơn nữa. Hãy vươn lên nào.

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Có lẽ Hổ Cáp cảm thấy dạo gần đây mình không được may mắn hoặc giống như đang bị kềm kẹp, kìm hãm vậy. Thế nhưng, đó chỉ là cảm giác mơ hồ của bạn thôi và sự thật thì những điều đó sau cùng cũng vì tốt cho bạn cả. Mặc dù vậy, Hổ Cáp sẽ nhận được vài tin tốt lành trong ngày và chúng sẽ giúp bạn phần nào vơi đi gánh nặng hoặc những lo lắng, ưu tư trong lòng.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã có thể không tin vào người khác, nhưng chắc chắn có một người bạn phải tin tưởng: đó là chính bạn. Tất nhiên rồi, nếu ngay cả bạn không tin vào mình thì ai sẽ tin được bạn đây? Đến lúc nào đó, Nhân Mã sẽ thấy được rằng tất cả những gì bạn đã gặp, đã trải nghiệm hoặc đã học trước đây sẽ ăn khớp với nhau và như thế, chúng sẽ cho bạn niềm tin vào chín bản thân mình.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Có thể hôm nay Ma Kết sẽ không nhận được sự ủng hộ, đồng tình nào từ phía gia đình trong những lựa chọn, quyết định của bạn, nhất là khi chúng liên quan đến đời sống yêu đương, tình cảm. Tuy nhiên, vài người bạn sẽ giới thiệu cho bạn những người mới, họ sẽ là những người chưa bao giờ gặp hay tiếp xúc bao giờ, sẽ có những giây phút bất ngờ đến với bạn.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Tâm trạng của Bảo Bình trong ngày cuối tuần này rất hưng phấn, vô tư và yêu đời. Bạn cảm thấy hài lòng về những kết quả mình đã cố gắng đạt được. Hôm nay sẽ là ngày thích hợp để tìm cho mình một sở thích mới, một niềm vui mới, chẳng hạn như tham gia một lớp ngoại khóa về nghệ thuật, về ẩm thực hay bất kỳ lớp kỷ năng nào. Ở nơi đó, Bảo Bình sẽ có thêm cơ hội gặp gỡ, làm quen với những người bạn mới có cùng chung sở thích và thậm chí là ước mơ nữa. Sẽ rất thú vị đó, hãy mau mau đăng ký tham gia liền đi.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Hôm nay có rất nhiều người quây quần bên Song Ngư và cùng nhau trải qua những giây phút vui vẻ, đầy tràn tiếng cười. Họ sẽ giúp bạn quên đi những nhọc nhằn đang đè nặng tâm trí bạn, họ sẽ cho những lời khuyên thiết thực cho những vấn đề rất cơ bản của cuộc sống hàng ngày. Sẽ rất thú vị nếu cuộc gặp gỡ đó diễn ra bằng một một chuyến pinic, không gian thoáng đãng sẽ làm cho tâm trạng của mọi người thêm nhẹ nhàng và bình yên hơn.

try_to_win_27991

- Similar topics