youthtalk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thứ Tư của bạn (1/6/2011)

Go down

Thứ Tư của bạn (1/6/2011)  Empty Thứ Tư của bạn (1/6/2011)

Bài gửi  try_to_win_27991 Tue May 31, 2011 7:44 am

Hôm nay, Bảo Bình sở hữu một nguồn năng lượng dồi dào, còn Ma Kết cần sự tỉnh táo để suy nghĩ thông suốt.

Dương Cưu (21/3 – 19/4)

Cởi mở hơn với những ý tưởng mới. Mọi việc đang diễn biến theo cách mà định mệnh tất yếu phải thế, tuy nhiên, bạn sẽ không thể thích ứng được nếu không thay đổi lối suy nghĩ về chúng. Điều này không hề khó, bạn biết mà!

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Hãy tránh những việc đòi hỏi bạn đầu tư quá mức thời gian và sự tự do. Tốt nhất là hãy giữ cho mình luôn có những sự lựa chọn mở. Kim Ngưu tạm thời không nên dính dáng đến các dự án dài hạn nhé!

Song Tử (21/5 - 21/6)

Năng lực tư duy của bạn đang hoạt động rất hiệu quả. Bởi vậy, hãy sử dụng nó thật tốt vào lúc này. Bạn hoàn toàn có thể dễ dàng gây ấn tượng mạnh với một người mới đến, cho ra những ý tưởng nghệ thuật đặc sắc hoặc triển khai những dự án đầy sáng tạo.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Bạn cảm thấy công việc ngập đầu ngập cổ và muốn làm gì đó để giải quyết tình trạng này. Nhưng thật là không công bằng nếu đẩy việc đó sang người khác, bởi vậy, Cự Giải cố gắng lên. Hãy xắn tay vào và bắt đầu xử lý từng việc thôi. Mọi việc sẽ nhanh chóng ổn thỏa mà!

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Có một nguồn cảm hứng chảy tràn trong bạn, và ý tưởng lớn có thể sẽ đánh thức bạn đúng vào lúc nửa đêm. Hãy làm việc hết sức mình có thể để thực hiện cho được nó, bạn nhé!

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hãy cẩn thận với từng từ ngữ của bạn vào hôm nay nhé. Chúng có thể quá ầm ĩ, khiêu khích và làm tổn thương một ai đó đấy. Tốt hơn cả là Xử Nữ nên kiểm tra lại mọi thư từ trước khi gửi đi, cũng như kiểm soát bản thân để mình không nói quá nhiều nhé!

t582689

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Có lẽ bạn đang rất bận, nhưng nguồn năng lượng tuyệt vời mà bạn sở hữu đang khiến cho bạn đầy hào hứng và vui vẻ. Hãy giữ nguyên tốc độ xử lý này, bởi vì chắc chắn là bạn đang gây ấn tượng mạnh mẽ với vị sếp của bạn hoặc thậm chí là cả một tập thể đó!

Bò Cạp (23/10 – 21/11)

Hôm nay, một sự cám dỗ lớn sẽ tìm đến bạn, tuy nhiên, Bò Cạp cần tỉnh táo để nhanh chóng rút lui. Cho dù là cơ hội này thú vị như thế nào, thì bạn vẫn cần tỉnh táo để cân nhắc kỹ xem liệu rằng có đáng để mình mạo hiểm quá nhiều vì nó không.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Điều tuyệt vời là bạn không hề cảm thấy nhàm chán. Bạn đang rất vui vẻ. Nhân Mã có thể chia sẻ cho mọi người xung quanh cách làm thế nào để biến khoảng thời gian của mình trở nên thú vị. Nếu mọi người không hưởng ứng, thì đó là do lựa chọn buồn chán của mọi người mà thôi, phải không bạn?

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Bạn cần sự tỉnh táo để suy nghĩ thông suốt. Hãy tập trung cao độ vào vấn đề của bạn bây giờ và hãy chắc là mọi người xung quanh đang giúp bạn chứ không phải làm bạn thêm khó chịu và xao nhãng nhé. Ma Kết cũng cần nhanh chóng xác định ra ai là người bạn thực sự cần ở bên nhé.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Hôm nay, Bảo Bình sở hữu một năng lượng dồi dào. Đây chính là lúc bạn hâm nóng lại mối quan hệ và thúc đẩy tình yêu thương giữa hai người đấy! Buổi chiều bạn sẽ nhận được tin rất vui từ người thân đấy.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Khả năng nhạy cảm và tinh tế tuyệt vời này đang đến với bạn. Hôm nay, Song Ngư có thể dễ dàng đọc được suy nghĩ của vị sếp khó tính hay người mà bạn đang thầm yêu trộm nhớ. Vậy thì còn chờ gì nữa. Nào, thể hiện đi thôi.

try_to_win_27991

- Similar topics